ตอบกระทู้

วิเคราะห์บอลเต็ง บอลคืนนี้ ชัวร์สุด 1 ทีม/วัน (ุ9 พ.ค.65)

จันทร์ 09 พ.ค. 2022 10:06 am

ทีเด็ด บอล เต็ง 1 ตัว :: กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี
บอลชัวร์100% :: ฟิออเรนติน่า VS โรม่า
ราคาบอลวันนี้ :: ฟิออเรนติน่า ต่อ ป-5 (อิงโต๊ะหลัก Sbobet)
เวลา :: 01:45 น.

Best Odds : ฟิออเรนติน่า 2.40 [10BET] - เสมอ 3.25 [Vcbet] - โรม่า 3.30 [Bet365]

บอลชัวร์ 100 ราคาบอลไหล ล้มโต๊ะ : ราคาแฮนดิแคปไหลต่อ ฟิออเรนติน่า จากเสมอ เป็น ปป-5

ส่วนราคาฟิ๊กซ์อ็อดส์ (1x2 Odds) โต๊ะพากันปรับจ่ายผลตอบแทนช่อง ฟิออเรนติน่า ชนะและช่องเสมอลดลง จ่ายช่อง โรม่า ชนะแพงขึ้น

ส่วนเรื่องของราคาสูง/ต่ำ (Over/Under Odds) ราคาสกอร์ สูง/ต่ำ ปรับลดลงจาก 2.5/3 เหลือ 2.5 ลูก

ทีเด็ดบอลเดียว เต็ง 100 เปอร์เซ็นต์
จากทิศทางราคาชี้ว่าฟิออเรนติน่าเจ้าบ้านมีโอกาสเก็บชัยชนะได้สูงกว่าชัดเจนซึ่งก็ย้อนแย้งกับผลงานที่ทีมม่วงมหากาฬแพ้มา 4 เกมติดต่อกันเข้าให้แล้วแถมยังยิงได้แค่ลูกเดียวเท่านั้น ส่วนโรม่าขวัญกำลังใจดีเยี่ยมหลังเมื่อกลางสัปดาห์เบียดชนะเลสเตอร์ผ่านเข้าชิงบอลถ้วยยุโรป ยูฟ่า ยูโรป้า คอนเฟเรนซ์ลีกได้สำเร็จ แม้ผลงานภาพรวมจะไม่ดีนักแต่หากนับเฉพาะเกมลีกโรม่าแพ้แค่นัดเดียวจาก 13 เกมเกมหลังสุดในลีก อีกทั้งนอกบ้าน 7 นัดหลังสะดุดแพ้ให้กับอินเตอร์ มิลานนัดเดียวเท่านั้นที่สำคัญคือเกมรุกยิงได้ทุกนัด และที่สำคัญกว่านั้นก็คือเจอะเจอกันมา 5 นัดหลังสุดปรากฎว่าโรม่าชนะรวด เห็นได้ชัดเจนว่าเป็นบอลแพ้ทาง ดังนั้นแม้ราคาจะไหลไปทางฟิออฯ แต่โดยสภาพแล้วไม่น่าเชียร์ โรม่าแม้จะล้ามาบ้างแต่ขวัญกำลังใจในทีมดีเยี่ยมเชื่อว่าน่าจะบุกมามีแต้มเป็นอย่างน้อยไม่หนึ่งก็สามแต้ม บอลเด็ดการันตีแน่นอน : คำว่า "แน่นอน" เป็นการวิเคราะห์ด้วยความมั่นใจของตัวผมเอง แต่ผลจะเป็นเช่นไรอยู่ที่ในสนามกับบอลลูกกลมๆ และ การตัดสินใจของตัวท่านเอง อย่าว่าอย่ากล่าวโทษกันนะครับ! : สุดท้ายนี้ฝากกันไว้ทีเด็ดน่าต่อ-ขอรอง ถ้าท่านใดชื่นชอบแนวทาง การวิเคราะห์ของผม สนใจสมัครรับบริการทีเด็ดเป็น SMS ได้นะครับ แค่พิมพ์ WIN6 ส่งมาที่ 4828030 (ข้อความละ10บาทเท่านั้น / วิเคราะห์วันละ2-3ข้อความ) สมัครสมาชิกเพียงครั้งเดียวรับ SMS ทุกวัน เน้นเต็มที่เพราะแทงเองด้วย ยังไงฝากกันไว้ในอ้อมใจด้วยครับ เช็กสถิติด้านล่างได้เลย และหากต้องการจะยกเลิก(โทร*137)

สปอร์แมนวันนี้ ทีเด็ด บอล วัน นี้ เน้น ๆ :: โรม่า

รูปภาพ
ตอบกระทู้
วิเคราะห์บอลคืนนี้ - ทีเด็ดสปอร์ตพูล - บอลเต็ง สปอร์ตแมน