ตอบกระทู้

วิเคราะห์บอลเต็ง บอลคืนนี้ ชัวร์สุด 1 ทีม/วัน (ุ10 ก.ย.64)

ศุกร์ 10 ก.ย. 2021 1:52 pm

ทีเด็ด บอล เต็ง 1 ตัว :: แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
บอลชัวร์100% :: เบอร์มิ่งแฮม VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
ราคาบอลวันนี้ :: สวีเดน ต่อ 0/0.5 +10 (อิงโต๊ะหลัก Sbobet)
เวลา :: 01:45 น.

Best Odds : เบอร์มิ่งแฮม 1.97 [12bet] - เสมอ 3.35 [Sbobet] - ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 4.75 [Bet365]

บอลชัวร์ 100 ราคาบอลไหล ล้มโต๊ะ : ราคาแฮนดิแคปเฉลี่ยส่วนใหญ่ คงที่ 0.5 บอลต่อ จ่ายน้ำ ลดลง

ส่วนราคาฟิ๊กซ์อ็อดส์ (1x2 Odds) โต๊ะส่วนใหญ่ปรับจ่ายช่อง เบอร์มิ่งแฮม ชนะ ปรับจ่าย ลดลง ช่องเสมอ ปรับจ่าย เพิ่มขึ้น-ลดลง และ ช่อง ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ชนะ ปรับจ่าย เพิ่มขึ้น

ส่วนเรื่องของราคาสูง/ต่ำ (Over/Under Odds) ราคาสกอร์ สูง/ต่ำ ส่วนใหญ่ คงที่ 2 ค่าน้ำสกอร์สูง ส่วนใหญ่ ปรับ ลดลง

ทีเด็ดบอลเดียว เต็ง 100 เปอร์เซ็นต์
จากทิศทางของราคาต้องบอกว่าโต๊ะมองว่าโอกาสที่ เบอร์มิ่งแฮม จะกินราคามีเปอร์เซ็นต์เพิ่มขึ้น หลังจากเปิดราคามา เนื่องจากราคาน้ำจ่ายลดลง บางเจ้าปรับต่อแพงขึ้น ส่วนราคาฟิ๊กซ์อ็อดส์ โต๊ะส่วนใหญ่ปรับจ่าย เบอร์มิ่งแฮม ชนะ ปรับจ่าย ลดลง ส่วน ช่อง ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ชนะ ปรับจ่าย เพิ่มขึ้น ด้านฟอร์มการเล่น เบอร์มิ่งแฮม ผลงาน 5 นัดหลังสุด ชนะ 1 เสมอ 2 แพ้ 2 ผลงานยังไม่เข้าตา ขึ้นๆลงๆ ชนะ 2 เกมในลีก แต่ก็ไม่ได้ถึงกับแย่ เกมรุกดูได้ เกมรับเหนียวแน่นดี ด้าน ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ฟอร์ม 5 นัดหลัง ชนะ 1 เสมอ 2 แพ้ 2 ผลงานมาในรูปแบบเดียวกันกับเจ้าบ้านเลย ไม่ดี แต่ก็ไม่ได้แย่สุด เก็บชัยชนะไปได้ 1 นัดในเกมลีก 2 เกมล่าสุดเล่นในบ้านยันเสมอ ด้านราคา มองกันจริง คู่นี้ถือว่าสูสี เบอร์มิ่งแฮม ได้เปรียบเล่นในบ้าน ขี่กันอยู่นิดหน่อย แต่เรต ณ ปัจจุบัน ถือว่าเจ้าบ้าน ต่อแพง เจ้ามือนั้นให้เครดิตเพิ่มมากขึ้น ดูมีนัยยะ สรุปแล้วคู่นี้ เจ้าบ้าน เบอร์มิงแฮม น่าจะเน้นคืนฟอร์มในนัดนี้ หลังจากได้พักกันไปนาน อีกทั้ง เรตนั้นขยับเข้าทาง ฉะนั้น วันนี้อยู่สายบอลต่อ เบอร์มิ่งแฮม เด็ดตัวใสแน่นอน : คำว่า "แน่นอน" เป็นการวิเคราะห์ด้วยความมั่นใจของตัวผมเอง แต่ผลจะเป็นเช่นไรอยู่ที่ในสนามกับบอลลูกกลมๆ และ การตัดสินใจของตัวท่านเอง อย่าว่าอย่ากล่าวโทษกันนะครับ! : สุดท้ายนี้ฝากกันไว้ทีเด็ดน่าต่อ-ขอรอง ถ้าท่านใดชื่นชอบแนวทาง การวิเคราะห์ของผม สนใจสมัครรับบริการทีเด็ดเป็น SMS ได้นะครับ แค่พิมพ์ WIN6 ส่งมาที่ 4828030 (ข้อความละ10บาทเท่านั้น / วิเคราะห์วันละ2-3ข้อความ) สมัครสมาชิกเพียงครั้งเดียวรับ SMS ทุกวัน เน้นเต็มที่เพราะแทงเองด้วย ยังไงฝากกันไว้ในอ้อมใจด้วยครับ เช็กสถิติด้านล่างได้เลย และหากต้องการจะยกเลิก(โทร*137)

สปอร์แมนวันนี้ ทีเด็ด บอล วัน นี้ เน้น ๆ :: เบอร์มิ่งแฮม

รูปภาพ
ตอบกระทู้
วิเคราะห์บอลคืนนี้ - ทีเด็ดสปอร์ตพูล - บอลเต็ง สปอร์ตแมน